SLTW 2026Siku ya Usafiri Endelevu Duniani · 26 Nov

Maadhimisho ya Pili Wiki ya Usafiri Endelevu Ardhini 2026

Kaulimbiu“Kuharakisha Usafiri Endelevu: Usafiri Salama, wa Kijani na Jumuishi”

24 – 26 Novemba 2026 Mlimani City, Dar es Salaam Washiriki 2,000
Basi la umeme
Mabasi ya umeme
Treni ya SGR
Reli ya kisasa (SGR)
Mabasi yaendayo haraka
Mabasi yaendayo haraka (BRT)
Baiskeli Dar es Salaam
Baiskeli
Watembea kwa miguu
Kutembea kwa miguu
Daraja la reli ya SGR
Miundombinu ya reli
0 g CO₂Kutembea na baiskeli
Njia 10za usafiri endelevu
Kaulimbiu

Salama, kijani na jumuishi

Nguzo tatu za kaulimbiu ya mwaka huu.

Njia za usafiri

Njia za Usafiri Zinazoiwezesha Tanzania Kusafiri kwa Usalama, kwa Usafi na kwa Ujumuishi

Kutoka kutembea na baiskeli hadi treni za umeme, mabasi ya umeme, gesi asilia na magari ya waya.

Njia zote 10
Kikokotoo cha hewa ukaa

Safari yako inatoa hewa ukaa kiasi gani?

Linganisha njia za usafiri kwa safari ileile — na uone unachookoa kwa kuchagua njia safi.

Takwimu za kielelezo (g CO₂e kwa abiria-km) kutoka viwango vya UK Government GHG conversion factors 2024. Viwango vya Tanzania hutofautiana.

Mfumo mpya · Spotlight

Vipengele vipya vya VTS

Ratiba

Ratiba ya Wiki

Ratiba kamili
Maonesho yako wazi 08:00 – 17:00 kila siku.
Wafadhili na washirika

Asante kwa Wafadhili na Washirika Wetu

Kuwa mfadhili au mshirika
Tuzo

Tuzo za Watoa Huduma za Usafiri 2026

Tunatambua ubora katika usalama, huduma kwa wateja na ubunifu. Piga kura kwa unaowapenda.

Ona wateule na upige kura
JNICC, Dar es Salaam2025
Maadhimisho ya kwanza

Tulikotoka: SLTW 2025

Wiki ya Kwanza ya Usafiri Endelevu Ardhini ilifanyika tarehe 24 – 29 Novemba 2025 katika JNICC na Viwanja vya Mnazi Mmoja, Dar es Salaam, na ilifunguliwa rasmi na Waziri Mkuu tarehe 26 Novemba 2025.

Tazama muhtasari wa 2025
Mahali

Tukutane Mlimani City

Mlimani City
UKUMBIDar es Salaam

Mlimani City

Mikutano, maonesho na maonesho ya magari ya nje — yote mahali pamoja.

Hoteli zilizo karibu · bei za kukadiria

Maswali

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Kuwa sehemu ya mabadiliko ya usafiri Tanzania

Shiriki kama mjumbe, onyesha ubunifu wako au uwe mfadhili au mshirika wa Wiki.