1. Mwanzo
  2. Maonesho

Maonesho ya Usafiri Endelevu wa Ardhini

Njia za usafiri zinazoiwezesha Tanzania kusafiri kwa usalama, kwa usafi na kwa ujumuishi — na kile kila moja inachoweza kufanya leo.

Kikokotoo cha hewa ukaa

Safari yako inatoa hewa ukaa kiasi gani?

Linganisha njia za usafiri kwa safari ileile — na uone unachookoa kwa kuchagua njia safi.

Takwimu za kielelezo (g CO₂e kwa abiria-km) kutoka viwango vya UK Government GHG conversion factors 2024. Viwango vya Tanzania hutofautiana.

Mfumo mpya · Spotlight

Vipengele vipya vya VTS