1. Mwanzo
  2. Wafadhili na Washirika

Wafadhili na Washirika

Taasisi zinazowezesha Wiki hii, na jinsi kampuni yako inavyoweza kujiunga.

2026

Asante kwa Wafadhili na Washirika Wetu

Ufadhili

Vifurushi vya ufadhili 2026

Fikia zaidi ya washiriki 2,000: viongozi wa serikali, wawekezaji, wabunifu na umma. Bei zinafuata kifurushi cha ufadhili cha 2025 na zitathibitishwa.

Maonesho

Maonesho kwa njia za usafiri

Ukumbi wa maonesho umepangwa kwa maeneo, moja kwa kila njia ya usafiri. Chagua njia yako, kisha banda lililo wazi katika eneo lake.